Where Vision Gets Builtinfo@epicmicrofinance.co.tz   •   0753753267
Huduma 01

Mikopo kwa Watumishi

Huduma ya mkopo iliyolenga watumishi wenye mahitaji ya fedha na uwezo wa kurejesha kulingana na masharti ya Epic Microfinance.

Mtumishi akifanya mipango ya fedha

Plan. Apply. Build.

Tuma maombi yako mtandaoni na timu yetu itapokea taarifa kwa ajili ya hatua inayofuata.

Masharti, kiasi kinachoweza kukopeshwa, gharama na uamuzi wa mkopo hutegemea tathmini ya maombi yako na sera husika.
✓
Maombi rahisi
Jaza taarifa zako na tutakufikia.
✓
Taarifa salama
Tuma taarifa muhimu kupitia fomu ya maombi.