Where Vision Gets Builtinfo@epicmicrofinance.co.tz   •   0753753267
Huduma 02

Mikopo kwa Wajasiriamali

Huduma ya mkopo kwa wajasiriamali wanaotafuta fedha kwa ajili ya shughuli zao za biashara na mipango ya ukuaji.

Grow the work you have started.

Tunaelewa kuwa biashara ndogo huanza kwa hatua; maombi yako yanaweza kuwasilisha lengo la fedha, aina ya shughuli na mpango wa matumizi.

✓
Biashara mbalimbali
Eleza shughuli yako na hitaji la fedha.
✓
Maombi ya moja kwa moja
Timu yetu hupokea maombi kupitia tovuti.
Mjasiriamali katika duka la ushonaji